TPCN Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500mg For Adults

SKU: 300450444271
535,000₫
Tiêu đề:

Mô tả

Tylenol Extra Strength là sản phẩm được sản xuất tại Mỹ được thiết kế cho người lớn có tác dụng giảm đau nhức và giúp hạ sốt. Thành phần Acetaminophen hàm lượng 500mg đạt chuẩn, giảm đau hiệu quả trong khi đó không gây nhiều tác dụng phụ khi sử dụng.

- Acetaminophen hay còn gọi là Paracetamol là thuốc hạ sốt giảm đau phổ biến nhất hiện nay. Nó có hiệu quả gần như Aspirin, tuy nhiên, không có khả năng chống viêm, nên ít tác dụng phụ hơn. 

Công dụng:
- Tylenol có tác dụng làm giảm đau tạm thời đối với các trường hợp:

  Đau đầu

  Đau răng

  Đau nhức do viêm khớp

  Đau bụng kinh nguyệt

  Đau do chuột rút

- Bên cạnh đó, thuốc hỗ trợ điều trị cảm lạnh, cảm cúm thông thường, giúp hạ sốt nhanh chóng. 

- Tác dụng của thuốc có thể chỉ sau vài giờ.

- Sử dụng Tylenol giúp bạn lấy lại tinh thần để tiếp tục công việc.

 

 TPCN Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500mg For Adults
 TPCN Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500mg For Adults